ไม่ทราบว่า moodle 1.52 หรือเวอร์ชั่นอื่น register อย่างไหรครับ

ไม่ทราบว่า moodle 1.52 หรือเวอร์ชั่นอื่น register อย่างไหรครับ

โดย watchara sinthumala -
Number of replies: 0
ตอนนี้กำลังจะทำตำราแบบเรียนออนไลน์ ใช้ในหน่วยรายการครับ มีคนแนะนำ moodle ผมไปดาวโหลดตัวใหม่มา แต่มันต้อง register ด้วยพอกดไปแล้วมันไม่ยอม บอกไม่รู้จัก ip นี้ ไม่ทราบว่ามีตัวไหนที่พอจะดาวโหลดไปใช้ได้บ้างครับ ช่วยหน่อยนะครับ พึ่งจะได้รับหน้าที่สอนแบบออนไลน์ครั้งแรก ปัญญาค่อนข้างเยอะมากเลยครับ