ปัญหาในการส่งเมล์

ปัญหาในการส่งเมล์

โดย Jao Kaew Ko Soom -
Number of replies: 2

ตอนนี้ดิฉันประสบปัญหา เมล์ไปแล้ว คิดว่า เพื่อนไม่ได้รับ เพราะเพื่อนเงียบหายไปไม่หมู่หรือจ่าสักคำค่ะ กำลังโทษฟ้าดินว่า ฮอทเมล์ไม่ดี หรือ เมล์ของที่ทำงานไม่ดี หรือจะโทษคนรับดีหนอ เอ หรือต้องโทษตัวเองที่เมล์ไปกวนเพื่อนมากไป ฮา...

ท่านใดมีเจอะเจอปัญหาแบบนี้บ้างคะ ไม่มีอะไรค่ะอากาศดี ชวนง่วงคลิกฟังเพลงแล้วไม่บรรเทา จึงมาบ่นเล่นๆ เย็นๆใจค่ะ

In reply to Jao Kaew Ko Soom

ตอบ: ปัญหาในการส่งเมล์

โดย Dr. Prin Singhanart -
In reply to Dr. Prin Singhanart

ตอบ: ปัญหาในการส่งเมล์

โดย Jao Kaew Ko Soom -

เจ้าฯกำลังคิดว่า เจ้าฯต้องเปลี่ยนคำถามให้ตรงคำตอบอ.มินหรือเปล่าค่ะ big grinthoughtful