ช่วยด้วย ด่วนครับ xampp , apache: ไม่ยอมทำงานหลังติดตั้งแล้ว

ช่วยด้วย ด่วนครับ xampp , apache: ไม่ยอมทำงานหลังติดตั้งแล้ว

โดย eksan chinakarapong -
Number of replies: 0
ผมเคยติดตั้งxampp และใช้มาแล้วระยะหนึ่ง ทุกอย่างทำงานได้ปกติ รวมทั้งตัว modle ด้วย แต่หลังจากไม่ได้ใช้หลายวัน รวมทั้งได้ติดตั้งโปรแกรมอื่น ๆเช่น โปรแกรมดาวโหลดพวกBicomet หลังจากนั้นก็เกิดปัญหาคือตัว apache สตาสท์แล้วสต็อปเอง และlocalhost ไม่ทำงานรวมทั้งเข้าModle ที่ติดตั้งไว้ในเครื่องเองไม่ได้