รูปแบบเว็บไซต์ Theme & Style

Theme ใหม่ของ Moodle.org สวยดี มีให้ดาวน์โหลดที่ไหนครับ

รูปภาพของอภิชาติ กุลธานี
Theme ใหม่ของ Moodle.org สวยดี มีให้ดาวน์โหลดที่ไหนครับ

1. Theme ใหม่ของ Moodle.org สวยดี มีให้ดาวน์โหลดที่ไหนครับ
  2. เห็นในกระดานเสวนา มีการตรวจสอบ Read / Unread ด้วย ทำได้ยังงัยเนี่ย

รู้สึกว่าตัวเองตกข่าวแล้วนะเนี่ย

รูปภาพของDr. Prin Singhanart
ตอบ: Theme ใหม่ของ Moodle.org สวยดี มีให้ดาวน์โหลดที่ไหนครับ
DevelopersTranslators

ป่านนี้ อ.อภิชาติ คงใช้เวอร์ชัน 1.5 และได้ทั้ง theme และฟังก์ชันที่ต้องการไปแล้วนะคะเพราะทั้งหมดนี้มากับเวอร์ชันใหม่นี้ค่ะ

รูปภาพของอภิชาติ กุลธานี
ตอบ: Theme ใหม่ของ Moodle.org สวยดี มีให้ดาวน์โหลดที่ไหนครับ

ครับ

(เดินเดี่ยว แต่ไม่เดียวดาย)

รูปภาพของMatea Char
Re: ตอบ: Theme ใหม่ของ Moodle.org สวยดี มีให้ดาวน์โหลดที่ไหนครับ

ในเว็บ moodle เองก็มีเยอะเลยครับ

รูปภาพของครูเทียม สอนแทน

อยากเปลียน icon โลโก้ของ moodle mobile เป็นโลโก้ของโรงเรียนเราทำอย่างไร moodle version 3.4.2_