Moodle Theme ธีมใหม่ สีเขียวน้ำทะเลครับ

Moodle Theme ธีมใหม่ สีเขียวน้ำทะเลครับ

by Sayam Chuangprakhon -
Number of replies: 3

snet_oriental

สวัสดีครับ เพื่อน ๆ ชาว Moodle ทุก ๆ ท่าน วันนี้ผมมีธีมใหม่ มาให้ดาวน์โหลดกันครับ เป็นธีมที่ปรับปรุงมาจากธีมของ เพชรกลางอ่าว e-Learning โรงเรียนเกาะพะงันศึกษา จังหวัดสุราษฎ์ธานี (ดร.ไพฑูรย์ สีฟ้า แห่งเกาะสมุย รบเร้าให้ทำให้ครับ อิอิ) ก็เลยถือโอกาสนี้นำธีมนี้มาให้ดาวน์โหลดกันซะเลยครับ

ธีมนี้เพื่อให้เข้ากับบรรยากาศของเกาะสโลแกนว่า "เพชรกลางอ่าว" ก็เลยใช้สีเขียวน้ำทะเล ในการละเลงครับ เชิญดาวน์โหลดได้ที่นี่ครับ (ดาวน์โหลดกันแล้วอย่าลืมแนะนำติชมได้ที่สมุดเยี่ยมด้วยนะครับ เพื่อเป็นกำลังใจในการพัฒนาต่อไปครับ อิอิ)

In reply to Sayam Chuangprakhon

ตอบ: Moodle Theme ธีมใหม่ สีเขียวน้ำทะเลครับ

by คมกริช บรรจง -
Download ไม่ได้ครับ รบกวนด้วย
In reply to คมกริช บรรจง

Re: ตอบ: Moodle Theme ธีมใหม่ สีเขียวน้ำทะเลครับ

by thanit phaymas -
Download ไม่ได้ครับ
In reply to Sayam Chuangprakhon

ตอบ: Moodle Theme ธีมใหม่ สีเขียวน้ำทะเลครับ

by หนุมาน ชาญสมร -
อาจารย์ เว็บ อาจารย์โดน Hack แล้วครับ check ด้วย
Thanksssss.