ขณะนี้กำลังพัฒนาการเชื่อมต่อ Moodle กับ PHPNuke

ตอบ: ขณะนี้กำลังพัฒนาการเชื่อมต่อ Moodle กับ PHPNuke

โดย Apichai R. -
Number of replies: 0

ขอบคุณครับสำหรับคำแนะนำ ขณะนี้กำลังพัฒนาในสองส่วน (ที่แยกจากกันเพื่อความรวดเร็วในการใช้งานครับ คือพัฒนาในส่วนของ Member เพื่อให้เป็น Single Login ครับ ดูจะไม่ยุ่งยากสักเท่าไรครับ และในส่วนของ Theme ครับ คงจะจัดทำ Theme ออกมาให้ทดลองใช้ได้ ขอเวลาอีกนิดครับ เพราะยังใหม่กับ Moodle อยู่ครับ ถ้าท่านผู้รู้อื่นๆ มีคำแนะนำมาเพิ่มอีกจะขอบคุณมากครับ