การใช้ห้องปฏิบัติการนำมาใช้อย่างไร

การใช้ห้องปฏิบัติการนำมาใช้อย่างไร

โดย วิชิต วงษ์ทอง -
Number of replies: 1
ผมพยายามใช้ห้องปฏิบัติการ ดู ๆ เหมือนกับเป็นแบบประเมิน ผมพยายามทดลองใช้ ก็ยังไม่เข้าใจว่าใช้อย่างไร เพื่ออะไร ใครทำคู่มือแนะนำไว้บ้างมีที่ไหนบ้างครับหรือจะแนะนำขอขอบคุณมากครับ
In reply to วิชิต วงษ์ทอง

ตอบ: การใช้ห้องปฏิบัติการนำมาใช้อย่างไร

โดย สรวง ศรีแก้วทุม -
ผมลองศึกษาหลายยกแล้ว ยังไม่กระจ่าง ส่วนหนึ่งที่ดูแล้วชอบคือมี การกำหนดระดับคุณภาพด้วย น่าจะเป็นประโยชน์ต่อการเรียนการสอนได้มากนะ