Bộ đếm số lượt truy cập

Bộ đếm số lượt truy cập

Bởi Thanh Hiền Nguyễn -
Số lượng các câu trả lời: 7

mình muốn tạo bộ đếm số lượt truy cập (login), xem bài giảng, làm bài thi, ... rất mong các bạn giúp đỡ. Mình đang làm một website cho trường THPT, mà mình lại không chuyên tin. Thanks!

Trung bình điểm đánh giá: -
Để phản hồi tới Thanh Hiền Nguyễn

Trả lời: Bộ đếm số lượt truy cập

Bởi Thánh Thiện Trương -

Nếutrong 1 lớp học thì những công việc mà bạn nêu đều có trong phần báo cáo của khóa học. Bạn tìm hiểu thêm về các chức năng dành cho giáo viên khi quản lý 1 khóa học thì sẽ rõ.

Còn nếu bạn muôn có 1 bộ đếm cho website để đếm lượt truy cập thì có thể dùng các bộ đếm trung gian. Bạn chỉ cần add source html vào template là xong.

Có gì bạn cứ hỏi thêm nhé ;)

Để phản hồi tới Thánh Thiện Trương

Bởi Thanh Hiền Nguyễn -
Mình đã tìm được trên trang http://www.webcounterstats.com Bạn có thể hướng dẫn mình chèn logo, màu nền, chỉnh sửa header và footer được không? Cảm ơn bạn nhiều.

Bởi Thánh Thiện Trương -

OK. Bây giờ việc đăng ký để lấy code html từ trang webcountersrats.com thì mình không hướng dẫn, bạn tự làm nhé, theo từng step là sẽ được.

Sau khi có mã html, bạn vào source Moodle của bạn, tìm đúng template mà bạn đang sử dụng, trong đó có 1 file tên là footer.html và bạn chèn mã html của bạn vào.

Để phản hồi tới Thánh Thiện Trương

Bởi Thanh Hiền Nguyễn -

Bạn có thể giúp mình chèn logo vào header được không? Mình mò mãi mà chưa được.

Bởi Thành Nguyễn Văn -

Bạn có thể tạo một logo riêng rồi sau đó tìm logo của Theme bạn đang dùng bạn có thể thay nó. Chúc cacsc bạn luôn vui vẻ.

Để phản hồi tới Thành Nguyễn Văn

Bởi Thanh Hiền Nguyễn -

mình chen được rồi. Cản ơn bạn.

Bởi duy lan -

Em làm bộ đếm số người truy cập trên localhost. Em đã có bộ đếm rồi nhưng ko biết cách làm nó hiển thị trên moodle. Mong các anh chỉ giúp. Cảm ơn!!!