มีปัญหาเกี่ยวกับการติดตั้งครับ

มีปัญหาเกี่ยวกับการติดตั้งครับ

โดย amnat saonrum -
Number of replies: 3
ผมทำการติดตั้งระบบmoodle อ่ะครับ
พอกรอกข้อมูล ของ ฐานข้อมูลเสร็จเรียบร้อย
จะเข้าสู่ขั้นตอนการติดตั้ง
ระหว่างทำการติดตั้งจะค้างอยู่สักพักแล้ว มันจะขึ้นหน้าจอสีขาวๆ เปล่าๆ ไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลย ไม่เข้าใจว่าผิดพลาดตรงไหนครับ ทำไม่ได้ซักที รบกวนผู้รู้ช่วยตอบหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

มันขึ้นแค่ตามภาพอ่าครับ แล้วก็ไม่มีอะไรเลย
Attachment Untitled.jpg
In reply to amnat saonrum

ตอบ: มีปัญหาเกี่ยวกับการติดตั้งครับ

โดย natakorn sookdamrong -
ตอนลงอย่าเพิ่งติดตั้งภาษาไทยนะครับให้ติดตั้งเป็นภาษษอังกฤษ ลองดูครับ
In reply to amnat saonrum

ตอบ: มีปัญหาเกี่ยวกับการติดตั้งครับ

โดย ลัดดาวัลย์ แซ่ลิ่ม -