ชื่อเต็มภาษาไทยของ moodle ชื่ออะไรค่ะ

ชื่อเต็มภาษาไทยของ moodle ชื่ออะไรค่ะ

โดย Tippawan Pannawongs -
Number of replies: 0

ปล. อย่าหาว่าโง่นะค่ะ เพราะโง่จริง ^_^

แล้วอีกอย่าง

คือ ตอนนี้กำลังทำโปรเจค e learning อยู่ค่ะ แล้วต้องไปอ่าน journal ไม่ทราบท่านไหน พอจะแนะนำ journals ให้อ่านได้ไหมค่ะ ว่าควรอ่านเรื่องอะไร บ้าง เพราะเยอะมากๆ แล้ว e leaning มีมาตรฐานของมันไหมค่ะ เช่น พวก ieee หรือ อื่นๆ รบกวนขอความรู้หรือลิ้งด้วยจะเป็นพระคุณอย่างยิ่งค่ะ

ขอบคุณค่ะ