ไฟล์ flash

ไฟล์ flash

โดย สมศักดิ์ เหมาะสมัย -
Number of replies: 4

ทำอย่างไรให้สามารถใช้ไฟล์ที่เป็น flash ได้ครับ เพราะอัพโหลดยังไม่ได้เลย ท่านใดเคยใช้ได้บ้างครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ

In reply to สมศักดิ์ เหมาะสมัย

ตอบ: ไฟล์ flash

โดย สรวง ศรีแก้วทุม -

ไม่มีปัญหานะครับ ใช้ได้ดี
อัพไม่ได้จะเป็นเพราะขนาดใหญ่ไปหรือเปล่าครับ
ผมใช้ 2 วิธีทั้งอัพ Flash โดยตรง และ HTML ที่มี Flash อยู่
ลองพยายามอีกครั้ง ขอเป็นกำลังใจ

In reply to สรวง ศรีแก้วทุม

โดย สรวง ศรีแก้วทุม -
ลองทำดูหรือยังครับอาจารย์ ได้ผลเป็นประการใดหนอ...
In reply to สรวง ศรีแก้วทุม

โดย สมศักดิ์ เหมาะสมัย -

ยังเลยครับท่าน ตอนนี้กำลังช่วยเพื่อนทำโปรแกรมอาจารย์ที่ปรึกษาอยูครับ เลยยังไม่ได้ทำเลยครับ ขอบคุณครับที่รอให้กำลังใจ คงอีกระยะหนึ่งแหละครับ