ใครเขียน module สำหรับเช็คชื่อนักเรียนเข้าเรียนบ้าง

ใครเขียน module สำหรับเช็คชื่อนักเรียนเข้าเรียนบ้าง

โดย Wirat Khunrach -
Number of replies: 1
ใครเขียน module สำหรับเช็คชื่อนักเรียนเข้าเรียนบ้าง พอดีอยากให้ moodle มีระบบเช็คชื่อเข้าเรียน เป็นรายวัน และรายคาบครับ ทำไงได้บ้าง
In reply to Wirat Khunrach

ตอบ: ใครเขียน module สำหรับเช็คชื่อนักเรียนเข้าเรียนบ้าง

โดย อ.สาธิต คำภินวม -
มี plugins moodle อยู่นะครับ เดี๋ยวผมจะหามาให้นะครับ
ผมใช้ moodle 1.8 ตอนนี้ผมก็ใช้เช็คชื่ออยู่นะครับ
รายงานผลให้ผู้เรียนสามารถจะตวจสอบได้ด้วยนะครับ
เอาเวลาเรียนมาคิดเป็นคะแนนก็ได้นะครับ
..เดี๋ยวพรุ่งนี้ผมมาตอบให้นะครับ...
big grin...จากครูจ้างสอนคอมพิวเตอร์เทคนิคอุตรดิตถ์.....big grin