ระบบการจัดการความรู้ ก้ับ Moodle

ตอบ: ระบบการจัดการความรู้ ก้ับ Moodle

โดย Pongsak Kooprasertying -
Number of replies: 0
Instructional design อันนี้ใช้สำหรับการออกแบบสื่อ E-learning หรือเปล่าครับ มันเอามาใช้ในการออกแบบเว็บไซต์ได้ด้วยหรือครับ โอ้ ไม่เคยรู้มาก่อนเลยครับ งั้นผมคงต้องหามาอ่านก่อนนะครับ แต่เท่าที่เคย review มาตอนทำสื่อ e-learning จะเป็น ADDEI model ในการออกแบบสื่อครับ แต่เว็บไซต์เนี่ยผมไม่มี idea เลยครับว่ามันต้องใช้ Model อะไร ฮือๆๆ ดูท่าจะต้องอ่านเพิ่มอีกเยอะเลย มี Model ที่มันเอามาใช้กับเว็บที่แนะนำไหมครับ ผมจะได้หามาอ่านเพิ่มเติมครับ ขอบคุณครับ