ผมใช้ moodle 1.3.3 พอใช้งานได้ซักพักหนึ่ง โปรแกรมจะค้างไปเลย ต้อง restart เครื่องใหม่ เป็นเพราะอะไรครับ

ผมใช้ moodle 1.3.3 พอใช้งานได้ซักพักหนึ่ง โปรแกรมจะค้างไปเลย ต้อง restart เครื่องใหม่ เป็นเพราะอะไรครับ

โดย Bundit c. -
Number of replies: 0

ผมติดตั้ง moodle 1.3.3 บน RedHat 8.0 เครื่องเป็น Xeon 3.0 GHz,Ram 1 GB พอมีการใช้งานซักระยะหนึ่ง(ประมาณ 1 ชั่วโมง) แล้วโปรแกรมก็ค้างไปเลยครับ ต้อง restart apache ใหม่ครับ

ผมได้ลองแก้ไข php.ini ในส่วนของ memory_limit โดยได้เพิ่มเป็น 50 MB ก็ยังไม่หายครับ

กรุณาช่วยแนะนำด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ