Rich Text Editor หายคะ

Rich Text Editor หายคะ

โดย Yubol Boonjaran -
Number of replies: 5
 Rich Text Editor หายคะ ใครมีวิธีแก้ไข ช่วยตอบด้วยนะคะ ขอบคุณคะ
In reply to Yubol Boonjaran

ตอบ: Rich Text Editor หายคะ

โดย dnavaroj dnavaroj -

อาการเหมือนกันกับผมเลยครับแต่ตอนนนี้ใช้ได้แล้ว พอเจ้าของเซิฟเวอร์ที่ผมฝากพื้นที่ไว้ ลงให้ใหม่ อาจารย์ลอง set up moodle ใหม่นะครับ

โดย ปราณี พ่วงทองคำ -

ไม่รู้ว่าเหมือนกันหรือปล่าวคะ เคยใช้งานได้ปกติพอจะอัพเดทข้อมูลปรากฏว่าเป็นแบบด้านล่างงงงง
ใครแก้ไขได้ช่วยแนะนำหน่อยคะ (Moodle 1.5.3)

Attachment 1.jpg

โดย Yubol Boonjaran -
ใช้วิธี set up moodle ใหม่ อาจเกิดจากติดไวรัสอาจต้องลองใช้สแกนไวรัส ชื่ออไวร่า ร่มแดงนะค่ะ