กำลังดำเนินการใน โรงเรียนพนาสนวิทยา สุรินทร์

กำลังดำเนินการใน โรงเรียนพนาสนวิทยา สุรินทร์

โดย panason panason -
Number of replies: 2

กำลังลองทำดูครับ เข้ามาติชมได้ที่

In reply to panason panason

ตอบ: กำลังดำเนินการใน โรงเรียนพนาสนวิทยา สุรินทร์

โดย สมมิตร วงศ์เฉลิมมัง -
เข้าไปชมดูแล้วครับ เยี่ยมครั้บแทบไม่เหลือเค้าของเดิมเลย ผมอยู่ใกล้ ๆ ครับ มีโอกาสจะเข้าไปเยี่ยมถึงโรงเรียนเลยครับ หรือแวะมาเยี่ยมผมก็ได้หากมีโอกาสผ่านมา โรงเรียนพนมรุ้ง ตีนเขาพนมรุ้งครับ หน้าที่ว่าการอำเภอเฉลิมพระเกียรติ ยินดีต้อนรับ