phát triểm phần thi trắc nghiệm

phát triểm phần thi trắc nghiệm

Bởi hang nguyen -
Số lượng các câu trả lời: 3
Tôi đang làm chương trình quản lý chương trình học cho trường của mình, và được giao về phần phát triển phần thi trắc nghiệm (module Quiz) nhưng tôi chưa biết nên làm thế nào, tôi đã đọc code 4 ngày rồi mà ko hiểu được gì cả (code khó hiểu quá!!!!), Hiện tại tôi thấy trong phần đăng nhập của sinh viên nhưng nút xem trước vẫn hiển thị, bây giờ em muốn làm ẩn nút xem trước khi sinh viên đăng nhập vì ko cho phép sinh viên xem trước đề thi, chỉ cho phép giáo viên và admin xem trước. Các bạn giúp mình với. thanks.
Trung bình điểm đánh giá: -
Để phản hồi tới hang nguyen

Trả lời: phát triểm phần thi trắc nghiệm

Bởi Tan Dai Nguyen -
Tôi đang làm chương trình quản lý chương trình học cho trường của mình, và được giao về phần phát triển phần thi trắc nghiệm

Bạn có thể cho biết bạn quản lí chương trình học của trường cũng như phát triển phần thi trắc nghiệm ở trên Moodle luôn hay là không cần phụ thuộc Moodle? Thật tình thì vẫn chưa hiểu ý bạn trình bày ở trên...pensif

Để phản hồi tới hang nguyen

Bởi Đinh Lư Giang -
Chào bạn,

Moode làm rất tốt phần Quiz. Bạn hoàn toàn có thể sử dụng Moodle để làm trắc nghiệm, kể cả việc nhúng âm thành hình ảnh.

Nút "Xem trước" chỉ có giáo viên hay quản trị mới thấy thôi. Bạn phải tạo một tài khoản sinh viên để thử.

Chúc bạn thành công

Đinh Lư Giang
Để phản hồi tới Đinh Lư Giang

Bởi hang nguyen -
Em cảm ơn 2 anh, em hiểu rồi anh ạ, vì lúc đó em không thử phần đăng nhập của sinh viên, nhưng vế sau em thử lại và không thấy hiển thị nút xem trước lên nữa