Sửa lỗi giao diện Moodle phiên bản 1.9.5+ ở đâu?

Sửa lỗi giao diện Moodle phiên bản 1.9.5+ ở đâu?

Bởi nghe cong -
Số lượng các câu trả lời: 4
Tôi thấy option Thêm tài nguyên(trong khối Mục lục) kích thước dài quá so với khối(do đó không nhìn hết được option này) và khối có các option để thêm các khối khác thì độ rộng khối nhỏ hơn so với các khối khác. Tôi có dò tìm thử một số trang nhưng chưa tìm được là chỉnh lại các sai lệch về giao diện này ở đọan code nào của trang nào? Rất mong được các bạn chỉ giùm. 
Trung bình điểm đánh giá: -
Để phản hồi tới nghe cong

Trả lời: Sửa lỗi giao diện Moodle phiên bản 1.9.5+ ở đâu?

Bởi DANG Thu Nga -
Xin loi da viet ko dau vi may minh dang su dung ko co' font tieng Viet buồn
Minh cung dang su dung Moodle 1.9.5, nhung ko thay co' hien tuong nhu ban noi >.< Ban da thu tim giai phap tren Moodle cac thu tieng khac, dac biet la tieng Anh ?
Để phản hồi tới DANG Thu Nga

Bởi nghe cong -

Rất cám ơn bạn đã phúc đáp cho mình. Không biết bản Moodle mình tải về có vấn đề gì không? 2 chỗ lỗi giao diện mình khoanh đỏ. Mong được giúp đỡ.

File đính kém untitled.JPG
Để phản hồi tới nghe cong

Bởi DANG Thu Nga -
Mình chưa gặp trục trặc này >.< Bạn đã mò được những gì rồi ? Hay bạn thử đổi theme của Moodle bạn đang sử dụng xem có phải lỗi của theme ?
Để phản hồi tới DANG Thu Nga

Bởi nghe cong -

Mình đổi thử các theme có sn và tải th các theme khác vẫn bị lỗi này. Bạn dùng Moodle 1.9.5+ cập nhật ngày nào? Bản mình tải về cập nhật ngày 03/06/2009. Nếu do bản của mình cũ chưa sa lỗi thì mình sẽ tải bản mi.