ขอคำแนะนำติดตั้งใน linux sis 6.01ครับ

ขอคำแนะนำติดตั้งใน linux sis 6.01ครับ

โดย อนวัช เสาร์ห้า -
Number of replies: 2
มือใหม่ครับพึ่งติดตั้ง linux sis 6.01 เรียบร้อยครับ

แต่ไม่บังอาจติดตั้ง moodle ครับ ขอคำแนะนำด้วยครับ

ขอบพระคุณครับ...ครูคอมจำเป็นเห็นด้วย
In reply to อนวัช เสาร์ห้า

ตอบ: ขอคำแนะนำติดตั้งใน linux sis 6.01ครับ

โดย ริวัตร บงบุตร -

ตอนนี้ใช้งาน Linux เป็นยังไงบ้าง มีปัญหาอะไรหรือเปล่าครับ แนะนำด้วยนะครับ

ผมเองก็มือใหม่ ตอนนี้ Downloads Linux 6.01 มาแล้ว แต่ทำเป็น CD Boot ไม่เป็น แนะนำด้วยนะครับ