สาเหตุที่คงจะไม่ได้ไ ป(ทั้งๆ ที่อยากไป)ไปร่วมงาน ประชุมหารือแนวทางการ จัดตั้ง"ชมรมผู้ใช้ แ ละพัฒนา moodle แห่งประเทศไทย

สาเหตุที่คงจะไม่ได้ไ ป(ทั้งๆ ที่อยากไป)ไปร่วมงาน ประชุมหารือแนวทางการ จัดตั้ง"ชมรมผู้ใช้ แ ละพัฒนา moodle แห่งประเทศไทย

โดย ภาณุพัฒน์ แผ้วพลสง -
Number of replies: 0

// อยากไปนะครับ แต่คิดว่าคงไม่ได้ไปแน่นอนเลย สาเหตุนะเหรอครับ if

1. เป็นวันศุกร์ที่ 1 ตุลาคม 2547 เป็นเวลาราชการ ออกไปไม่ได้ ถ้า ผู้บริหารไม่สนใจเลยสักนิด

then

2. ถ้าไป ก็ต้องลากิจไป เพราะไม่อย่างนั้น ก็ขาดราชการ ทั้ง ๆ ที่ทำเพื่ออนาคตของระบบการศึกษาของราชการ(รัฐบาลไทย) else

3. ในการพิจารณาความดีความชอบ ผู้บริหารบอกว่า เป็นนโยบายรัฐบาลว่าให้พิจารณาจากวันลาด้วย ทั้ง ๆ ที่จำเป็นหรือไม่ก็ไม่รู้ else

4. ถ้าผมลาไปประชุมเรื่องนี้ จะโดนดองเค็ม... หรือเปล่าครับ ท่าน else

5. ถ้าจะให้ดีในการประชุมครั้งหน้าขอเป็นวันเสาร์ได้ไหมครับ