แจ้งผลการแสดงคำว่า "แบบทดสอบ" และคำว่า "ครั้ง"

แจ้งผลการแสดงคำว่า "แบบทดสอบ" และคำว่า "ครั้ง"

โดย วิชิต วงษ์ทอง -
Number of replies: 3

ใช้ moodle 1.4 (31 Ausgust) แล้วมีความสามารถในการจัดการดีขึ้นมากกว่ารุ่น 1.3... มากขึ้น แต่รุ่น 1.4 อยากแจ้งผลเมื่อทำแบบทดสอบ การแสดงภาษาของผมจะเป็นแบบนี้

Attachment lang1.JPG
In reply to วิชิต วงษ์ทอง

ตอบ: แจ้งผลการแสดงคำว่า "แบบทดสอบ" และคำว่า "ครั้ง"

โดย วิชิต วงษ์ทอง -

แถมอีกนิด เกี่ยวกับ help ข้อสอบแบบสุ่มมีคำอธิบายที่ควรตัดทิ้งดูที่ภาพ

Attachment random.JPG
In reply to วิชิต วงษ์ทอง

ตอบ: แจ้งผลการแสดงคำว่า "แบบทดสอบ" และคำว่า "ครั้ง"

โดย Dr. Prin Singhanart -

ขอบคุณมากค่ะแก้ไขเรียบร้อยแล้วค่ะใน cvs