นักเรียน login ไม่ได้สักคน ก่อนนี้หน้านี่เข้าได้ ล็อกอินไม่ถูกต้องกรุณาตรวจสอบ เข้าได้แต่ admin

นักเรียน login ไม่ได้สักคน ก่อนนี้หน้านี่เข้าได้ ล็อกอินไม่ถูกต้องกรุณาตรวจสอบ เข้าได้แต่ admin

โดย ปกรณ์กฤช กันทะเลิศ -
Number of replies: 0

นักเรียน  login ไม่ได้เลยทุกคน ก่อนนี่หน้านี่เข้าได้ทุกคนครับ เข้าได้แต่ admin บอกว่า ล็อกอินไม่ถูกต้องกรุณาตรวจสอบ ผมก็ลองย้ายหลายเครื่องแล้ว

delete cookies ปิดเปิดใหม่แล้ว ไม่ทราบว่าต้องแก้ไขที่ไหน อีก ใช้มาหลายเดือน

อยู่ๆ นักเรียนก็เข้าไม่ได้ผุ้รู้บอกหน่อยครับ ปวดหัวมากๆ

ผมใช้ V 1.9.2  ครับผม

ช่วยส่งเมล์ บอกได้ไหมครับ pakornkrits@hotmail.com

ขอความกรุณาด้วยครับ จะสอบเด็กแล้ว แก้ปัญหา หลายอาทิตย์แล้วไม่ได้สักที

เสียฐานข้อมูลใหม่ ติดตั้ง Moodle ใหม่แล้ว ก็ไม่ดี เพราะคก๊อปเอา เฉพาะ ข้อมูล Table เดิมมาน่ะครับ หรือมีวิธีเอา USer เดิมมาได้ไหมนอกจาก คัดลอก ฐานข้อมูลมานะนักเรียนเยอะมาก 400 กว่าคนครับ เพิ่มแบบ text ก็เสียเวลาครับ

ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ