ทำไม ใช้ระบบสมัครสมาชิกผ่านเมล์ไม่ได้คะ v1.9

ตอบ: ทำไม ใช้ระบบสมัครสมาชิกผ่านเมล์ไม่ได้คะ v1.9

โดย ประพาฬ หลีบิล -
Number of replies: 0

อาจเป็นได้ว่า ผู้ดูแลระบบไม่ได้เปิดการอนุมัติผ่านอีเมล์ไว้ ถ้าคุณวชิรวรรณ เป็นผู้ดูแลระบบลองเข้าไปดูที่ การจัดการระบบ>>สมาชิก>>การอนุมัติ>>manage authenthication แล้วดูว่า หัวข้ออนุมัติผ่านอีเมล์เปิดใช้งานหรือไม่

ผมคิดว่าน่าจะเป็นดังนี้(คือผมเดาเอา) ไม่รู้จริงหรือไม่นะครับผมไม่เคยทำ คือ นักเรียนผมแกไม่มีอีเมล์นะครับ ผมขี้เกียจรอให้แกขออีเมล์ ผมเลยสมัครให้แกเสียเลย